JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

FOMU YA MAOMBI YA KUSHIRIKI MAONESHO YA NANENANE KANDA YA
MASHARIKI MWAKA 2023

1. UTANGULIZI
Sherehe za Maonesho ya Wakulima na Wafugaji Nanenane Kanda ya Mashariki

hufanyika katika Mkoa wa Morogoro kwa kushirikiana na Mikoa ya Dar es salaam,
Pwani naTanga. Sherehe hizi hufanyika katika uwanja wa maonesho ya Kilimo na
Mifugo wa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere uliopo eneo la Tungi Manispaa ya
Morogoro. Serikali kwa kushirikiana na Wadau kama vile Mamlaka za Serikali za Mitaa,
Taasisi za Serikali, Makampuni binafsi, Wakulima, Wafugaji, Wavuvi, Wanaushirika na
Watu binafsi hushiriki katika Sherehe hizo.

2. TAARIFA ZA MSHIRIKI
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3. MCHEPUO WA USHIRIKI
Unashiriki kwenye maonesho kwa mchepuo wa
a) Maonesho
b) Biashara { 1}
c) Ujasiriamali

4. TARATIBU ZA USHIRIKI WA MAONESHO YA NANENANE MWAKA 2023
i. Fomu hii iwepo kwenye eneo lako la Maonesho/Biashara/Burudani kwa
kipindi chote cha Maonesho na kusiwe na kikwazo chochote pindi
inapotakiwa na Wakaguzi.
ii. Fomu hii ni halali kutumika kwa siku 10 kuanzia tarehe 01/08/2023 hadi
tarehe 10/08/2023.
. iii. Hakikisha mazingira unayofanyia shughuli/Kazi/Biashara yanakuwa safi
wakati wote katika uwanja wa maonesho.



5. GHARAMA ZA USHIRIKI NANAE NANAE KANDA YA MASHARIKI 2023

NA. | Makundi | Viwango (Tshs).
ADA ZA USHIRIKI
1. Sekretarieti za Mikoa 1,000,000.00
2. Mamlaka za Serikali za Mitaa 1,500,000 - 3,000,000.00
3. Bodi za Mazao 1,500,000.00
4. Taasisi za Ufundi na Vyuo Vikuu 1,000,000.00
5. Taasisi za Utafiti na Vyuo vya Kati 800,000.00
6. Taasisi za Serikali 800,000.00
7. Makampuni ya Mawasiliano 2,000,000.00
8. Taasisi za Fedha 2,000,000.00
9. Mifuko ya Hifadhi ya Jamii 1,000,000.00
10. | Makampuni Mbalimbali 800,000.00
Hifadhi za Wanyama (Mikumi, Udzungwa, Mkomazi,
11. | Saadani na Mwalimu Nyerere) 3,000,000.00
Mapori ya Akiba (WAMIMBIKI, Kilombero na
12. | Selous). 2,000,000.00
13. | Makampuni ya Vinywaiji baridi 1,000,000.00
14. | Makampuni ya Vinywaiji vikali 1,000,000.00
15. | Mama/Baba Lishe 60,000.00
16. | Machinga 40,000.00
17. | Mawakala 150,000.00
18. | Vyama vya Ushirika 50,000.00
19. | Wapambaiji 50,000.00
20. | Wapiga Picha 40,000.00
21. | Fomu ya Ushiriki Makampuni 10,000.00
VIINGILIO MAGETINI
1. Watu wazima 1,000.00
2. Watoto (Miaka mitano (5) na kuendelea) 500.00
3. Baiskeli kwa Siku 3,000.00
4. Baiskeli kwa Msimu 10,000.00
5. Pikipiki kwa Siku 10,000.00
6. Pikipiki kwa Msimu 35,000.00
7. Bajaji/Guta kwa Siku 15,000.00
8. Bajaji/Guta kwa Msimu 40,000.00
9. Gari kwa Siku 20,000.00
10. | Gari kwa Msimu 50,000.00
11. Kupaki Gari Nje kwa Siku 3,000.00
12. | Kitambulisho kwa Msimu 5,000.00
VIZIMBA

X Kizimba cha Msimu kwa kila mita moja ya Mraba

13. | (Plot Fee per Season per Square meter) 5,000.00
14. | Kizimba cha Kudumu kwa kila mita moja ya Mraba 400.00




6. TARATIBU ZA MALIPO YA NANE NANE KANDA YA MASHARIKI 2023

Malipo yafanyike kupitia Benki ya NMB Jina la Akaunti: NANE NANE EASTERN ZONE
Namba ya Akaunti: 22110056612. Stakabadhi ya malipo iwasilishwe kwa Mhasibu Ofisi
ya Maonesho ya Nane Nane Kanda ya Mashariki.

KAULI MBIU: “VIJANA NA WANAWAKE NI MSINGI IMARA WA MIFUMO ENDELEVU
YA CHAKULA'". ’
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Dr. Rozalia G. gasira
Kny: KATIBU TAWALA MKOA MOROGORO

Mawasiliano: 0756480302 au 0684281252 au 0627662129



